![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6975_PerfectlyClear.jpg)
นที่ 8 มีนาคม 2567วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์
จัดกิจกรรมส่งเสริมคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงาน (ITA) ——**——- สำหรับสถานศึกษาอาชีวศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ จังหวัดอุตรดิตถ์ภายใต้โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ——**——-ขอขอบคุณวิทยากร- พระอาจารย์สมจิตร สมจิตฺโต ครูโรงเรียนพระปริยัติธรรม และพระเลขานุการวัดท่าถนน- นายสิงห์คม วุฒิชาติครูสาขาวิชาการบัญชี- นายภัทรพล โพธิหิรัญครูหัวหน้างานกิจกรรมณ ห้องประชุมร่มราชพฤกษ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6839_PerfectlyClear.jpg)