![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0536_PerfectlyClear-1600x1067.jpg)
วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 นายสยาม โต๊ะทอง รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษาเข้าร่วมพิธีสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในภารกิจพิธีการศพที่ได้รับพระราชทานโดยมี นายสหวิช อภิชัยวิศรุตกุล รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธานในพิธี ณ วัดเกษมจิตตาราม ตำบลท่าอิฐ อำเกอเมืองอุตรดิตถ์ จังหวัดอุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0524_PerfectlyClear-1600x1067.jpg)